Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Happy Anh Thy

Phuong Ngon
tnathy
ndtruc
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Happy Anh Thy  Empty Cám Ơn ! Fri Mar 16, 2012 9:58 am

tnathy

tnathy

A6 Thân mến !
Thật xúc động khi nhận được thật nhiều lời chúc phúc của các bạn . Biết viết gì đây ...

" Friends are the family that We choose " ... Thank you so much , Love you all !

flower

2Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Tue Feb 21, 2012 11:47 pm

ndtruc

ndtruc

Sinh nhật A Thy thích nhé được a6 tặng cho bạn cây hoa mai nó cứ nở lai rai tới hôm nay mùng 9 rồi mà vẩn còn người chúc mừng .
Hãy để những lời chúc tốt đẹp của các bạn a6 luôn ở bên cạnh cuộc sống tuyệt vời của bạn. Mình hy vọng trong năm tới bạn và gia đinh luôn khỏe mạnh , thuận buồm xuôi gío trong công việc.
Sinh nhật vui vẻ. sunny

3Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Mon Feb 20, 2012 2:01 pm

btnghia

btnghia

Happy birthday Anh Thy ... 7 days after ... Embarassed
Chúc Anh Thy nhiều sức khỏe & hạnh phúc.

4Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Mon Feb 20, 2012 9:50 am

nvhue

nvhue

Muộn còn hơn không. Mình chúc Anh Thy thêm tuổi mới thêm nhiều sức khỏe, trẻ mãi không già và luôn hạnh phúc trong cuộc sống.
Tiến Hảo đã update ngày sinh của Anh Thy lên diễn đàn, sang năm sẽ chúc mừng sớm hoặc đúng ngày hơn.
Nhân thể nhờ Tiến Hảo update hết ngày sinh của các bạn lên diễn đàn (nhớ là chính xác chớ đừng như vụ Quý tự mừng sinh nhật nhé). Mình biết có bạn ngày xưa do suy nghĩ việc gì không rõ nên khai ngày sinh cho Thầy Khiêm chưa chính xác, nếu các bạn có sai nên thông báo để Tiến Hảo chỉnh lại luôn.

5Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Mon Feb 20, 2012 8:00 am

nthao

Chúc mừng sinh nhật Anh Thy !(dù có hơi muộn)
Chúc Anh Thy nhiều sức khỏe và thật nhiều may mắn.

Mình đã xem lại trong "Sổ chủ nhiệm (phần 4)", bút tích của Anh Thy ghi rõ ngày sinh là 12-02-1969. Mình đã update lại profile user tnanthy luôn rồi nhé.

6Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Sun Feb 19, 2012 10:53 am

ltdhung

ltdhung

Chúc Anh Thy sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc luôn tràn đầy flower

7Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Sat Feb 18, 2012 4:27 pm

Phuong Ngon

Thy ơi! sao chỉ có mình D trực nhớ ngày birthday của Thy vậy ta. Nhớ khen thưởng cho Trực something nhé. Chúc sinh nhật Bạn mình ngày càng trẻ và đẹp hơn.
I'll talk to you later, nhớ pick up phone nhé cô nàng.

8Happy Anh Thy  Empty Re: Happy Anh Thy Sat Feb 18, 2012 11:04 am

tnathy

tnathy

Cám Ơn !
Happy birthday to me ! I' m forty something ... ! hihihi geek

Duy Trực thân mến !
Anhthy rất xúc động khi nhận được lời chúc mừng sinh nhật thật đẹp từ một người bạn học ( bạn nam nữa chứ ! ) mà đã chia tay cách đây hơn 25 năm . Không biết duyên cơ nào mà Duy Trực lại biết được ngày sinh của mình . Thật ngạc nhiên ! Nhưng rất vui .
Cám ơn Duy Trực thật nhiều nhé . Và cũng nhân dịp này , Anhthy mến chúc Duy Trực cùng Gia quyến vạn sự an khang và sở cầu như ý nhân dịp Xuân về .
Anhthy cũng mới tìm gặp các bạn 12a6 chỉ mới hơn nửa năm nay do một dịp tình cờ . Hôm họp lớp lần thứ 4 -12-6-2011 , Anhthy có hỏi thăm Duy Trực nhưng các bạn nói rằng rất ít có dịp được gặp bạn . vì cuộc sống và công việc của Duy Trực luôn bận rộn ...
Và cũng thật lạ là mới đây, bạn xuất hiện trong diễn đàn với hàng loạt bài rất hay đã làm diễn đàn đang gần như " mất lửa " bỗng chốc sôi động và ấm áp hẳn lên . Là một phần tử trong a6 , Anhthy cám ơn bạn rất nhiều đã cùng chung tay giữ gìn và tiếp tục kết nối tình thân của a6. Mong rằng Duy Trực sẽ giữ mãi sức sống này nhé và hy vọng rằng A6 sẽ tiếp tục được đón nhận những bài hay từ bạn . Keep going ! cheers
Thân mến , Anhthy

9Happy Anh Thy  Empty Happy Anh Thy Sun Feb 12, 2012 9:27 am

ndtruc

ndtruc

Happy Happy Birthday Anh Thy mãi mãi ,đẹp đẹp ,trẻ trẻ...
và tràn đầy hạnh phúc .

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]