Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng Nghĩa cận có thêm bé trai

ndtruc
btnghia
tnathy
nthao
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ndtruc

ndtruc

Hảo à hai bác dành việc nhẹ nhàng rồi ,còn gian khổ vẩn còn ở phần chúng tôi đấy phải ko bác V Huệ .( hình như Huệ có tam tiểu thư phải ko ta.) mình đoán giờ này bác Hảo đang nằm gắp râu rung đùi cười đểu ...haaaa
Mr Bùi cho tớ hỏi ngắm ngía cu cậu hổm rài thấy giống ai ,chắc bảnh tỏn lắm hay là say sẩm rồi .Thôi cứ từ từ rồi quen việc đến thằng Ngủ Đệ thì sẻ là super man..

Quân tử đắn đo là quân tử dại. quân tử ...làm đại là quân tử khôn

Chúc sức khỏe gia đình ông Bùi

ttha

ttha

bé hà nhớ hổng lầm thì bùi gia có cháu này nữa là 4 phải không nhỉ??????? ấy vậy mà giờ bác nghĩa mới "lóng ngóng " thay tả cho con ....? vậy đủ hiểu "...gian khổ sẽ giành phần ai "?..? ...rồi bác trực nhỉ...!.....?... Rolling Eyes
cho bé hà gởi lời chúc sức khỏe đến "phu nhân" nha bác nghĩa ! chúc toàn gia sức khỏe - hạnh phúc - ngập tràn niềm vui nha bác !!!...

Phuong Ngon

Hi Nghĩa, Không cần phải lóng ngóng nhận tả đâu. Bây giờ 1 ngày Mẹ baby boy có phát cho Bố 20 "gói tả" cũng không than phiền mà còn sung xướng nhận liền. (Yes Mom!) I know how you feels. Thôi thì Happy với những gì mình đang có nhe Nghĩa. Chúc mừng, Chúc mừng.

btnghia

btnghia

Hi Ngôn,

Đâu có trốn đi đâu, chỉ hơi lóng ngóng với mấy cái tả em bé một tí thôi . . hi hi.
Cám ơn tất cả các lời chúc tốt đẹp của các bạn.

Nghĩa cận.

Phuong Ngon

Nghĩa ơi! từ lúc có baby boy tới nay, nhấn nút biến đâu mất tiêu rồi. Mừng và vui lắm phải không Nghĩa? Congratulations đến gia đình "nhỏ bé xinh xinh" bạn mình nhé. Chúc chị nhà thật nhiều sức khỏe, còn baby boy thì ăn thật nhiều và lớn thật nhanh.

nvhue

nvhue

Chúc mừng, chúc mừng Bùi gia có thêm Thiếu gia. Nam Nhâm, Nữ Quý quả là đại hỷ. Nhớ khao lớn nhe!!!

ptnthuy

ptnthuy

flower Chúc mừng Nghĩa có thêm quý tử . Ôi chu choa Nhâm Thìn tốt quá nhỉ?
Mấy ngày nay chắc đi đâu , làm gì Nghĩa cũng cười chúm chím hi...hi . Ghen tỵ quá đi ..... I love you

ndtruc

ndtruc

Một thằng cu Nhâm Thìn quá đã ,quá tốt ...Chúc mừng bạn

btnghia

btnghia

Cám ơn các bạn nhiều nhé.
Nghĩa cận

tnathy

tnathy

Congratulations !! New prince in town ...

nthao

Chúc mừng mẹ tròn con vuông nghe Nghĩa.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]