Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật Phúc

nthao
Phuong Ngon
ltdhung
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Phúc Sun Feb 12, 2012 10:24 am

tnathy

tnathy

Phúc ơi ! Anhthy mến chúc Phúc vào sinh nhật hằng năm của bạn , Phúc sẽ được nhận thật nhiều những lời chúc tốt đẹp và tình yêu thương của người thân ,bạn bè và hơn nữa lời chúc mừng sinh nhật từ người " Yêu Dấu " ... !
Happy Birthday !

2Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc Mừng Sinh Nhật Phúc Tue Feb 07, 2012 3:57 pm

ptphuc

Chào các bạn A6 yêu!
Phúc cảm ơn các bạn A6 thật nhiều. Chúc A6 yêu dấu luôn gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống.

3Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Phúc Mon Feb 06, 2012 11:55 pm

ptnthuy

ptnthuy

flower Chúc mừng sinh nhật Phúc Mong rằng mọi điều may mắn và hạnh phúc luôn ở bên bạn I love you

4Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Phúc Mon Feb 06, 2012 8:51 pm

ttha

ttha

MỘT TUỔI MỚI ! CHÚC THẬT NHIỀU HẠNH PHÚC - NIỀM VUI- MAY MẮN NHÁ BÁC PHÚC !!!.....

5Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Phúc Mon Feb 06, 2012 9:06 am

nthao

Chúc mừng sinh nhật Phúc
Chúc Phúc khỏe và nhiều may mắn nhé.

6Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Phúc Sun Feb 05, 2012 3:51 pm

Phuong Ngon

Hello Dì Phúc Happy Bỉrthday trong ngày, tuần, tháng, và nguyên năm thật nhiều niềm vui. Ước gì được đó. Hùng ơi Phúc nhà mình đang lấy đà để chạy tới với người trong mộng, mà Bác Hùng lại đưa cái "thân Anh" thế là hỏng mất rồi. Đọc xong bài thơ Ngôn còn muốn gài số de chạy ngược lại huống chi là dì Phúc. Thôi thế mình cứ cố gắng lên thử một lần nha coi "thân Anh" của mình có gì khác với "thân Anh" người khác? nhe nhé bạn hiền. I love you I love you I love you I love you

7Chúc mừng sinh nhật Phúc Empty Chúc mừng sinh nhật Phúc Sat Feb 04, 2012 11:48 pm

ltdhung

ltdhung

Chúc Phúc sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.
Do mục Tâm sự đang có bài "Phân ưu" nên mình tạm "dời" sang mục Thơ và tặng Phúc bài thơ vui

Ôi Trời Thân Anh...
Thân anh như mấy củ khoai
Sáng sáng em đói, em nhai đỡ lòng
Thân anh như cỏ ngoài đồng
Buồn thì em nhổ, em trồng rau răm

Thân anh như cọng bánh tằm
Bữa nào nổi giận, em ngâm xuống sình
Thân anh như đám lục bình
Heo mà có đói, em... "rinh" vô chuồng!

Thân anh như ổ bánh mì
Em mà đói bụng, nhăm nhi cầm chừng
Thân anh như mấy củ gừng