Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6

ptphuc
tnathy
nvhue
ttha
ltdhung
btnghia
nthao
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nttuyen

. Mừng sinh nhật ... (trễ geek )
Chúc bà chủ tịch : nhiệm vụ nào ( của lớp A 6) cũng hoàn thành, khó khăn nào ( của chủ tịch) cũng vượt qua....

dhatram

Mừng sinh nhật (muộn Smile )
Chúc Thúy luôn vui, khỏe, may mắn và hạnh phúc nhé.

nhson

nhson

Chúc mừng Sinh nhật Thuý nhé, Chúc Bạn thật nhiều Thành công và Hạnh phúc,...

ptnthuy

ptnthuy

sunny Cám ơn các bạn đã dành cho Thúy một tình cảm đặc biệt . Cám ơn anh Thy đã gởi cho Thúy món quà sinh nhật đầy ý nghĩa . Thúy đã không cầm được dòng nước mắt khi nhìn những tấm hình lần cuối cùng chúng ta ở bên nhau . Anh Thy đã mang tình bạn của chúng mình đi suốt hai mươi mấy năm qua chưa bao giờ phai nhạt . Mọi người rất mong ngày trở về của Anh Thy.
Với A6 chúng mình được về bên nhau được hơn 3 năm . Chúng mình như được trở về nhà , nơi để lại bao tình cảm và kỉ niệm của tuổi học trò . Mình đã rất hạnh phúc và hãnh diện khi giới thiệu A6 với ai đó
Chúc A6 mãi mãi bên nhau I love you

ptphuc

Chúc Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nhiều thật nhiều nhe...

tnathy

tnathy

Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6 Photos1n
Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6 Photos2
Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6 Matsauphotos1

THUÝ THƯƠNG !

Đây là món quà SN Anhthy thương tặng Thuý . Thương chúc Thuý Sinh nhật thật vui , Xinh đẹp mãi , gia đình hạnh phúc , thành công trong sự nghiệp .
AnhThy gởi về Thuý những kỷ niệm xưa đã theo AnhThy hơn 26 năm xa xứ . Thuý nghĩ gì khi nhìn lại những hình ảnh này ? Riêng AnhThy ,rất trân quý , thỉnh thoảng vẫn mở ra xem ,để ôn lại tuổi học trò , tình bằng hữu ... Nhanh quá phải không Thúy ? 26 năm trôi qua , 30-10-1986 ,đó là lần chúc mừng SN của Thuý trước khi tụi mình chia tay ...26 năm sau Anhthy lại có cơ duyên chúc mừng SN Thuý ,nhưng năm nay Anhthy được cùng chúc mừng với các bạn 12a6 chứ không lặng lẽ chúc mừng Thuý như hơn hai mươi năm trước .Hy vọng rằng vào ngày này mỗi năm AnhThy sẽ cùng các bạn chia vui với Thuý .
Mong rằng Thuý sẽ thích món quà này ,và mong rằng tình bạn của chúng ta sẽ mãi mãi bền lâu ...
Thương và nhớ Thuý rất nhiều !

ANHTHY .

nvhue

nvhue

Chúc "Bà Chủ tịch" sinh nhật vui vẻ, trẻ trung và tràn đầy hạnh phúc. Very Happy Smile Very Happy Smile Very Happy Smile

ttha

ttha

CHÚC BÀ CHỦ TỊCH LUÔN NHẬN ĐƯỢC THẬT NHIỀU TÌNH VÀ NGHĨA CỦA MỌI THÀNH VIÊN A6 !!!!!......
CHÚC GIA ĐÌNH VẠN AN NHIỀU HẠNH PHÚC –MAY MẮN NHÁ!!!!!!!!

ltdhung

ltdhung

Chúc Thúy Phùng sinh nhật vui vẻ, đạt được mọi ứơc muốn trong cuộc sống sunny

btnghia

btnghia

Happy birthday Thúy Phùng. sunny

11Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6 Empty Chúc mừng sinh nhật chủ tịch 12A6 Tue Nov 01, 2011 11:32 am

nthao

Chúc mừng sinh nhật Thúy Phùng.
Chúc Thúy luôn vui, khỏe và may mắn.
Và mãi mãi là chiếc cầu nối mang nặng nghĩa và tình 12A6.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]