Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Phân ưu .

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Phân ưu . Empty Re: Phân ưu . Wed Feb 08, 2012 7:52 am

nvhue

nvhue

Sau khi lo tang chế cho thân phụ, sáng nay mình đã trở lại cơ quan với công việc thường nhật. Mình rất xúc động khi được các bạn trong thành viên A6 đã trực tiếp đến viếng tang và các bạn do bận công việc hay cách trở về địa lý cũng đã gọi điện, nhắn tin, gửi vòng hoa đến chia buồn cùng gia đình. Thay mặt cho gia đình, mÌnh xin chân thành cảm ơn sự chia sẻ, động viên của các bạn.

2Phân ưu . Empty Re: Phân ưu . Sun Feb 05, 2012 4:03 pm

Phuong Ngon

Hi Huệ Thành Kính Phân ưu chia buồn cùng Huệ và gia đình. Cầu xin mọi việc an Lành sẽ đến với gia đình Bạn. Thân chào

3Phân ưu . Empty Chia buồn ! Sat Feb 04, 2012 3:55 am

tnathy

tnathy

Văn Huệ Thân mến !

" Sinh Lão Bệnh Tử " là quy luật tự nhiên mà Tạo Hóa đã định cho nhân loại . Ai ai trong chúng ta cũng đều phải lần lượt tuân theo quy luật này .

Trước sự ra đi vĩnh viễn của Bác Trai và đó cũng là sự mất mát vô cùng của Gia quyến bạn . Không biết nói gì hơn là thành thật gởi lời phân ưu đến với toàn Quý Quyến . Mong Gia Đình Bạn sớm bình phục và lấy lại sự bình an trong tâm hồn.

Hãy an lòng mà nghĩ rằng sự ra đi của Bác không phải là sự Kết Thúc , mà là sự Bắt Đầu của đời sống Tâm Linh ở thế giới mới đầy hạnh phúc , bình an và vĩnh cửu .

Thân mến , Anhthy

4Phân ưu . Empty Phân ưu. Sun Sep 18, 2011 9:58 am

tnathy

tnathy

Vô cùng xúc động khi hay tin Thân Phụ của Ngọc Quý đã thất lộc tại VN ngày 15 -09 -2011.

Anhthy, cùng gia đình thành kính Phân ưu cùng Ngọc Quý và gia quyến ,

Cầu nguyện cho hương linh Bác Trai sớm tiêu diêu miền cực lạc .

5Phân ưu . Empty Re: Phân ưu . Mon Jul 04, 2011 9:05 pm

trungphatluu

phat trung xin chao ! anh thy va cac ban 12a6.sang nay gia dinh trung da dua ba minh ve noi an nghi cuoi.that long trung ko biet noi gi ,trung thay mat gia dinh xin cam on cac ban da den dot nen huong cho ba trung.minh xin goi ten nhung guong mat 12a6.Anh Thy., Thuy Phung., Duy Hung., Tien Hao.,Quy., Anh Dung.,Ngoc Toan.,Bao Toan., Thi Hue.,Van Hue.,Khuong.,Bich Van.,Ai Tram.,Phuc.,HuyThai.,Duc Tan., Ngia Bui., Hien., Hung.,Doan Muoi...,va nhung ban goi dien cung nhu nhung ban ko den duoc.Trung xin cam on tap the 12a6 than thuong.

6Phân ưu . Empty Phân ưu . Mon Jul 04, 2011 5:16 am

tnathy

tnathy

Được tin buồn ,Sự ra đi của Thân phụ Phát Trung.
Gia đình Anhthy xin thành thật chia buồn cùng Phát Trung và tang quyến .
Nguyện cầu hương linh Bác trai sớm về cõi vĩnh hằng .
Thân chào.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]