Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Mừng sinh nhật bác Kim

nthao
ptnthuy
nhson
ltdhung
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Tue May 22, 2012 9:10 pm

ptnthuy

ptnthuy

Chúc mừng sinh nhật Sơn Kim . Mong bạn và gia đình nhiều sức khỏe vui vẻ hạnh phúc và may mắn

2Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Wed May 16, 2012 12:57 am

tnathy

tnathy

Chúc Mừng Sinh nhật Sơn Kim !

Mến chúc Sơn Kim thêm một tuổi thật nhiều Niềm vui , thật nhiều Hạnh phúc...
Gởi tặng bạn những sắc hoa với muôn màu rực rỡ với mong muốn rằng đời bạn cũng sẽ luôn tươi đẹp như thế nhé ... lâu quá các bạn 12a6 không nhận được thông tin gì từ bạn ... Mong rằng sinh nhật Sơn Kim sẽ ghé vào Forum để đọc những sự qua tâm chân tình của các bạn dành cho Sơn Kim ... rất mong sự trở lại của bạn .Happy Birthday !

Mừng sinh nhật bác Kim Tulipsfestival2012ottawe

thân mến , Anhthy .

3Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Sat May 22, 2010 10:58 pm

nttuyen

. Mừng sinh nhật Bác Kim... (hơi bị muộn) geek
(Sinh nhật này chắc vẫn cơm, phở đều đều chứ chưa có thì giờ dùng bánh gatô đâu nhỉ ? ) study

4Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Wed May 19, 2010 6:16 am

sonkim

Cám ơn các Bạn , Chúc các Bác luôn mạnh khỏe ...
( Dạo này lo cho nhà mới nên bận tối mặt...Chúc các Bác sinh hoạt Forum dzui dzẻ..) Mừng sinh nhật bác Kim Icon_biggrin

5Mừng sinh nhật bác Kim Empty CHÚC MỪNG SINH NHẬT!!!!!!!! Mon May 17, 2010 8:51 pm

ttha

ttha

chúc bác S.KIM tuổi "đời" thêm "bình an" - tuổi "nghề" thêm "vinh quang" - "gia đình" thêm "hạnh phúc" Mừng sinh nhật bác Kim Icon_biggrin

6Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Mon May 17, 2010 8:14 am

nthao

Chúc Sơn Kim nhiều sức khỏe - may mắn - an lành cùng gia đình và bè bạn.

7Mừng sinh nhật bác Kim Empty Re: Mừng sinh nhật bác Kim Mon May 17, 2010 6:40 am

ptnthuy

ptnthuy

CHÚC MỪNG SINH NHẬT NHÀ THƠ SƠN KIM .
Mong mọi điều may mắn tốt lành sẽ đến với Sơn Kim . Chúng tôi đang chờ đời sự ra đời của tuyển tập thơ của bác . Hy vọng bác Kim luôn dành thời gian cho những vầng thơ nồng nàng làm xao đòng con tim .........
Thúy phùng Mừng sinh nhật bác Kim Icon_biggrin

8Mừng sinh nhật bác Kim Empty Chúc Mừng Sinh Nhật SƠN KIM Mon May 17, 2010 2:05 am

nhson

nhson

Chúc bạn có 1 ngày Sinh nhật thật vui và hạnh phúc bên gia đình, ..

9Mừng sinh nhật bác Kim Empty Mừng sinh nhật bác Kim Sun May 16, 2010 12:09 am

ltdhung

ltdhung

Chúc thi họa sĩ Sơn Kim sinh nhật vui vẻ Mừng sinh nhật bác Kim Star3 Mừng sinh nhật bác Kim Star3 Mừng sinh nhật bác Kim Star3 Mừng sinh nhật bác Kim Icon_sunny

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]