Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Mời các bạn cho lời bình

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Mon Oct 26, 2009 11:31 pm

nttuyen

. Thiên Bồng Nguyên soái ... mắc đoạ !!! Rolling Eyes

2Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Mon Oct 26, 2009 11:00 pm

dtnghia

dtnghia

Mời các bạn cho lời bình DSC_0075-11

3Mời các bạn cho lời bình Empty ĐẦU HÀNG...!!!!!! Wed Jul 22, 2009 2:47 am

ttha

ttha

CHÀ !!!....BÁC NGHĨA "XÀI" ĐẾN "BOXING" THÌ HÀ ĐÀNH CHỊU THUA......."ĐẦU HÀNG"....!!!!!! cheers

4Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Tue Jul 21, 2009 10:41 pm

dtnghia

dtnghia

Gửi Thúy Hà,

Có ý kiến này cho phát biểu nha. Diễn đàn là nơi mọi người có thể tỏ bày cảm nhận, suy nghĩ, tâm sự ... và cuối cùng là muốn chia sẻ cùng với nhau. Cái gì người ta "chia" thấy "nhận" được thì mình "enter" còn không thì mình cứ "delete" nó đi chứ có sao đâu mà lị.

Ý mà Thuý Hà này nói đúng đó, nhờ mấy bạn "chơi bài ngữa" nên mấy ông mới học được cách làm "con trâu đi trước cái cày đi sau, thẳng luống thẳng liếp" được chứ.

Có giấu "con bài" nào nữa nhớ hé hé cho coi nha.

Thân,

5Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Mon Jul 20, 2009 3:14 am

ttha

ttha

bác tuyền cứ khéo lo!!!!!! mấy ông thương gia ,đại gia, luật gia hay "lão gia" gì gì đó!!!!!.....mong chị em mình vào "gần chết" chứ ở đó mà "sập"....hổng có chị em mình thì lấy ai "hướng dẫn" mấy ổng thành "MR HOÀN HẢO" hay " CHÂN CHÍNH" dưới mắt "bà xã" đây...????? Rolling Eyes king

6Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Fri Jul 17, 2009 1:04 am

nttuyen

. Đúng là "thương gia" (ông bà xưa kêu là "con buôn" đó nghe bác Nghĩa). "Sản xuất" ra ai dùng thì dùng, mình thì mua hàng khác "xơi" (người nay gọi là "chơi kiểu Trung quốc" đó bác Nghĩa ạ ...)

-----
Note : Bé Hà ui ! Đã vô forum rồi thì phải ráng tham quan cho đủ chỗ đặng ai hỏi khó còn biết mờ trả lời, chứ thiệt tình, "cao thủ" hay "độc cô cầu bại" ở khu nào hổng biết chứ vô mấy khu này, tui nổi ốc át cùng mình (mụn ăn thua gì!). Khi "quay" ra, đầu óc bớt "bấn loạn", cũng định có ý kiến ý cò gì đó nhưng chợt nhớ lỡ đăng ký làm "bông nhựa" rồi, có biết nói chuyện thỏ bông thì cũng ráng giấu, chớ kể ra e là hổng được vui như "hoa dại" mà còn làm cho phần còn lại của thế giới : lớp nào IT, lớp nào sư ... phụ, rồi đại thương gia, luật gia, hoạ sĩ, kỹ sư ...(càng liệt kê càng "sợ" geek ) : "choáng", "sập" forum, mắc công hổng có chỗ chị em mình gặp nhau ... Rolling Eyes . Thôi thì, tui tính: trước mắt mình ráng một điều nhịn chín điều lành cho ... dễ xương như phụ nữ VN trong quảng cáo trên TV vậy đi. Còn lâu dài mà bị "o ép" quá thì mình sẽ nhờ HRW can thiệp vậy. Bé Hà OK không ?

7Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Thu Jul 16, 2009 2:16 pm

dtnghia

dtnghia

"Trở về cát bụi"!Mời các bác thưởng thức món cà phê "hảo hạng" này nha. Mình đang uống Nestle, "nhanh-gọn-phê nhanh"!

8Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Thu Jul 16, 2009 8:08 am

nthao

Mời các bạn cho lời bình Chon2

Cà phê chồn được xem là hàng đắt và hiếm trên thế giới, chỉ có ở Indonesia và Việt Nam. Giá ở Việt Nam, dạng hạt sấy khô là hơn 350 USD/kg. Trên thế giới người ta nói uống cáfê này là loại hàng "xa xỉ". Nếu mua lẻ cũng rất khó tìm nơi nào bán đúng loại cà phê này.

Mời các bạn cho lời bình Chon1

9Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Thu Jul 16, 2009 3:33 am

ttha

ttha

chào bác nghĩa !
bác đừng có nóng vì hổng có ai "chịu" đặt lời bình cho hình của bác,có lý do cả đấy!!!!!!!!!!!
như bác tuyền là "cao thủ" xếp vào dạng "độc cô cầu bại" mà nhìn còn...... "á khẩu"..... nữa là be bé hay "xì mụn" như hà thì nhìn vào đã "nổ đom đóm" còn nói năng gì nổi nữa .....
I love you nhắn bác tuyền!......bác ơi !em đứng sau "quạt" cho bác nghen (bác cứ ra chiêu cho "khí thế" vào,kẻo đối phương "o,ép" chị em quá!!!!)......

10Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Wed Jul 15, 2009 11:50 pm

nttuyen

. Bác Nghĩa sắm vườn trồng lan, rồi còn phải tự ... sản xuất cà phê... "thượng hạng" theo kiểu "thượng hạng" vậy để uống... ngắm lan. Uống thấy "thượng hạng" hông bác ?

. Chắc mai, T. phải bỏ cử cà phê sữa đá buổi trưa quá ! scratch

------
Note: T. nói Nghĩa có "khiếu" minh hoạ bằng hình ảnh mà hổng chịu. Hay đó Smile

11Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Wed Jul 15, 2009 11:27 pm

dtnghia

dtnghia

Mời các bạn cho lời bình Coffee20tree

Mời các bạn cho lời bình DSC_0226

Mời các bạn cho lời bình DSC_0231-1

Mời các bạn cho lời bình 800px-A_small_cup_of_coffee

12Mời các bạn cho lời bình Empty Re: Mời các bạn cho lời bình Thu Jun 25, 2009 11:55 pm

dtnghia

dtnghia

Sao không thấy ai vô đây hết vậy?

Gởi mấy nhà điều hành mạng:

Nếu "các ngài" không có bình luận gì thì làm ơn xóa cái này cho tui nha.

"Khổ tí mà vui các bác ạh"

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]